google.com, pub-6440632152563755, DIRECT, f08c47fec0942fa0

पंतप्रधान नरेंद्र मोदीजिनी मध्य प्रदेश, राजस्थान आणि छत्तीसगडच्या मतदारचे मानले आभार …

author
0 minutes, 0 seconds Read

मध्य प्रदेश, राजस्थान आणि छत्तीसगडचे निवडणूक निकाल हे दाखवून देत आहेत की, भारतातील जनतेचा विश्वास केवळ सुशासन आणि विकासाच्या राजकारणावर आहे, त्यांचा विश्वास भारतीय जनता पक्षावर आहे.या सर्व राज्यातील कुटुंबीयांचे, विशेषत: माता, बहिणी, मुली आणि आमच्या तरुण मतदारांनी भाजपवर प्रेम, विश्वास आणि आशीर्वाद दिल्याबद्दल मी मनापासून आभार मानतो.मी त्यांना खात्री देतो की आम्ही तुमच्या कल्याणासाठी अथक प्रयत्न करत राहू.

त्यानिमित्त पक्षाच्या सर्व कष्टकरी कार्यकर्त्यांचे विशेष आभार! तुम्ही सर्वांनी एक सुंदर उदाहरण मांडले आहे. तुम्ही भाजपची विकास आणि गरीब कल्याणकारी धोरणे ज्या पद्धतीने लोकांमध्ये नेली त्याचे कौतुक करता येणार नाही.विकसित भारताचे ध्येय घेऊन आम्ही पुढे जात आहोत. आम्हाला थांबायचे नाही आणि खचून जायचे नाही. आपल्याला भारताला विजयी करायचा आहे. आज आम्ही एकत्रितपणे या दिशेने एक मजबूत पाऊल उचलले आहे.

Similar Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *