google.com, pub-6440632152563755, DIRECT, f08c47fec0942fa0

नाशिक जिल्हाधिकारी तथा जिल्हा निवडणूक अधिकारी जलज शर्मा यांची माहिती

author
0 minutes, 1 second Read

नाशिक :- लोकसभा सार्वत्रिक निवडणूक २०२४ च्या अनुषंगाने  निवडणूक संदर्भातील तक्रारींची नोंद करण्यासाठी जिल्हा प्रशासनाने स्थापित केलेल्या आचारसंहिता कक्षातील  ०२५३-२९९५६७ आणि ०२५३-२९९५६७३ हे दोन दूरध्वनी क्रमांक कार्यान्वित झाल्याची माहिती जिल्हाधिकारी तथा जिल्हा निवडणूक अधिकारी जलज शर्मा यांनी कळविली आहे.

यासोबतच जिल्हा प्रशासनाने १९५० हा टोल फ्री क्रमांकही उपलब्ध करून दिला आहे. या टोल फ्री क्रमांकावर कॅाल करून नागरिकांना मतदानाची तारीख जाणून घेणे, मतदानाची वेळ माहित करून घेणे,  मतदार यादीत नाव शोधणे, मतदान केंद्राचा सविस्तर तपशील जाणून घेणे, मतदार नोंदणीची ऑनलाईन प्रक्रिया, मतदानासाठी आवश्यक असलेले निवडणूक ओळखपत्र या व्यतिरिक्त निवडणूक आयोगाकडून विहीत केलेल्या इतर १२ ओळखपत्रांची माहिती घेणे यासारख्या विषयांवर चौकशी करता येईल.नागरिक या टोल फ्री क्रमांकावर डायल करून तक्रार नोंदवू शकतात. हा टोल फ्री क्रमांक २४ तास कार्यरत राहणार असल्याचे जिल्हाधिकाऱ्यांनी कळविले आहे.

Similar Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *