google.com, pub-6440632152563755, DIRECT, f08c47fec0942fa0

 पोलीस भरतीला पावसाचा अडथळा; देवेंद्र फडणवीस यांनी दिली महत्वाची माहिती

author
0 minutes, 0 seconds Read

गेल्या अनेक दिवसांपासून पोलीस भरतीची चर्चा रंगली होती. लोकसभा निवडणुकीच्या आचारसंहितेमुळे भरती प्रक्रियेला विलंब झाला. आता विधानसभा निवडणुकीचे पण लवकरच पडघम वाजतील. राज्य सरकारने भरती प्रक्रिया पावसाळ्याच्या तोंडावर सुरु केली. पावसाने अनेक जिल्ह्यात हजेरी लावली. त्यामुळे मैदानावर चिखल झाला. जिथे पाऊस पडला तिथे पोलीस भरती प्रक्रियेला ब्रेक लागला.

काय म्हणाले फडणवीस ?
उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी या सर्व स्थितीचा आढावा घेत पोलीस भरतीविषयी भाष्य केले आहे.राज्यात ज्या ज्या ठिकाणी पाऊस आहे. तिथे चाचणी पुढे ढकलण्यात आली आहे. पाऊस पुढे वाढणार आहे, आचारसंहिता लागेल. त्यामुळे चाचणी पुढे गेली तर मुलांचे वय निघून जाईल. सेकंड चान्स मिळत नाही, असे त्यांनी स्पष्ट केले. ज्या ठिकाणी पाऊस आहे, तिथे चाचण्या पुढे ढकलण्यात आल्या आहेत. तर ज्या ठिकाणी पाऊस नाही, तिथे चाचण्या सुरु असल्याची माहिती त्यांनी दिली. अनेक ठिकाणी मुलांची भाऊगर्दी उसळली आहे, अशी ठिकाणी व्यवस्था करण्यात सांगण्यात आले आहे. मंगलकार्याल अथवा योग्य ठिकाणी अशी व्यवस्था करण्यास सांगण्यात आल्याचे ते म्हणाले.

Similar Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *