google.com, pub-6440632152563755, DIRECT, f08c47fec0942fa0

शिखर बँक याचिकेबाबत अण्णा हजारेंचा गौप्यस्फोट

author
0 minutes, 0 seconds Read

राज्याचे उपमुख्यमंत्री आणि राष्ट्रवादीचे नेते अजित पवार यांना महाराष्ट्र राज्य सहकारी बँक (शिखर बँक) घोटाळ्यात क्लीन चिट मिळाली आहे. पोलिसांनी कोर्टात तसा क्लोजर रिपोर्ट सादर केला आहे. पोलिसांच्या या क्लोजर रिपोर्टला ज्येष्ठ समाजसेवक अण्णा हजारे कोर्टात आव्हान देणार असल्याच्या बातम्या आल्या होत्या. त्यामुळे राजकीय वर्तुळातून प्रतिक्रिया उमटल्या होत्या. अगदी शरद पवार गटातूनही अण्णा हजारे यांच्यावर टीका करण्यात आली होती. मात्र, अण्णा हजारे यांनी या प्रकरणावर पहिल्यांदाच प्रतिक्रिया व्यक्त केली आहे. या प्रकरणात मी कोर्टात जाणार असल्याचं वाचल्यानंतर मला धक्काच बसला, अशी प्रतिक्रिया अण्णा हजारे यांनी दिली आहे.

शिखर बँक घोटाळ्या प्रकरणी पोलिसांनी दाखल केलेल्या अतिरिक्त क्लोजर रिपोर्टवर अण्णा हजारे यांनी आक्षेप घेत निषेध याचिका दाखल करण्यासंदर्भात वेळ घेतला अशा बातम्या प्रसारित झाल्या होत्या. त्यावर अण्णा हजारे यांनी मीडियाशी संवाद साधताना ही प्रतिक्रिया व्यक्त केली आहे. या प्रकरणात माझा कुठलाही संबंध नसून माझ्या नावाचा दुरुपयोग करून काही लोक स्वार्थ साधत आहेत, असं अण्णा हजारे यांनी म्हटलं आहे.

Similar Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *