google.com, pub-6440632152563755, DIRECT, f08c47fec0942fa0

माँसाहेबांच्या स्मृतिदिनानिमित्त संभाजी ब्रिगेडकडून अभिवादन

author
0 minutes, 0 seconds Read

नाशिक :- शिवतीर्थावरती माँसाहेबांच्या स्मृतिदिनानिमित्त संभाजी ब्रिगेडकडून विशेष अभिवादनाचा कार्यक्रम आयोजित करण्यात आला. या कार्यक्रमाद्वारे माँसाहेबांच्या कर्तृत्वाच्या आणि त्यागाच्या स्मृतींना आदरांजली वाहण्यात आली.

कार्यक्रमाची सुरुवात माँसाहेबांच्या प्रतिमेला पुष्पहार अर्पण करून करण्यात आली. संभाजी ब्रिगेडचे सदस्य, मान्यवर, आणि नागरिक मोठ्या संख्येने उपस्थित होते. उपस्थितांनी माँसाहेबांच्या समाजासाठी केलेल्या अतुलनीय योगदानाचे स्मरण केले.

संभाजी ब्रिगेडचे जिल्हाध्यक्ष शरद लबडे यांनी त्यांच्या भाषणात माँसाहेबांच्या जीवनाची महती सांगितली. त्यांनी म्हटले की, “माँसाहेबांनी त्यांच्या धैर्य, समर्पण आणि सेवाभावी वृत्तीने समाजाला एक नवी दिशा दिली आहे. त्यांच्या कार्यातून आपण प्रेरणा घ्यायला हवी.”
संभाजी ब्रिगेडच्या कार्यकर्त्यांनी माँसाहेबांच्या विचारांचे अनुकरण करण्याचे आणि त्यांच्या आदर्शांनुसार कार्य करण्याचे आवाहन केले. कार्यक्रमाची सांगता माँसाहेबांच्या स्मृतींना आदरांजली वाहून करण्यात आली. यावेळी संभाजी ब्रिगेडचे महानगर प्रमुख प्रफुल वाघ,नितीन रोठे पाटील,विक्रम गायधनी,मंदार धिवरे,निलेश गायकवाड,अशोक नन्नवरे,अबिल आहेर,नितीन काळे,प्रेम भालेराव,सागर निकम व इतर सर्व पदाधिकारी उपस्थित होते..

Similar Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *